அபிராமியும் சுந்தரமும் சேர்ந்து இருந்ததை பார்த்த குழந்தைகள்! | Abirami case | Abirami News | Abirami

36
447

அபிராமியும் சுந்தரமும் சேர்ந்து இருந்ததை பார்த்த குழந்தைகள்! | Abirami case | Abirami News | Abirami Chennai

Abirami case

Abirami news

Abirami Chennai

Abirami video

Abirami sundaram

Abirami sundaram video

Abirami viral video

36 COMMENTS

 1. கூதியும் முலைகளயும் அறுத்து எடுக்கவும் நடு ரோட்டில் இது தான் அவலக் கு கிடைத்த தண்டனை

 2. Avaloda kanavanae avalai nadu road la vachu serupala adikanum adha live ah video edukanum….aprm avaloda appa amma husband elarum avala nadu road la adichu kolanum vedanai valiyoda sagnum intha pathutu inoru tapa yarum seiya kudathu

 3. இவலுக்கு மரண தன்டனைதான் செரி இவல் உலகத்தில் இருக்க தகுதிஅற்றவல் இவலுக்கு கொடுக்கிற மரண தன்டனையால் இன்னும் இப்படியான கொலை குற்றங்கல் செய்ய நினைக்கும் எல்லாருக்கும் ஒரு பாடமாக அமையும்

 4. மக்கள் மத்தியில் துக்கிள் தொங்கவிடவேண்டும் அப்போதுதான் மீண்டும் இதுபோன்று தவருகள் நடக்காது

 5. குழந்தையை கொன்ற பாவி சித்ரவதை அனுபவித்துதான் மரணிக்கவேண்டும் அப்பொழுதாவது குழந்தைகள் ஆத்மா சாந்தியடையும் வாய்ப்பு உண்டு.

 6. Makeup ellama…kodurama erukka…en nattil pola…Acid la stick mukki back side adipargal…Oru adi pun aravae one year agum….apdi adi kuduthu…erandu kamagodurargaleiyum…Dark room..la…rempa rempa magalana…Siru…katru pokira thuvaram ulla edathil adajuranum…vaznal puravum…sagattum….thukku thandanei enral….athu viduthalei…sitharavathai padanum eruvarum…antha pinju gulanthaigal….ayyo nanaiju parkka mudiyalei

 7. Oothha Ava k La 10 litre acid oothhanum, thevidiya biriyanikku Aasapattu 2 pinju kozhanthaya kola pandra mirukam,kadaparaiya nalla neruppula kaachi Ava kLa vittu edukanum,Apa theriyum Ava unarchhi,ivala udana thookla podanum

 8. அபிராமி நீ ஏன் அழுகிறாய்
  தமிர்கள் அனைவருமே அழுகின்றனர்.
  திராவிட தேவிடியாதனம்
  தலித்வெறிகாதல்
  தமிழனை அழிக்கிறது.

 9. பிஞ்சி குழந்தைக என்ன பாவம் பன்னினது. இந்த பொறுக்கி நாய்க்கு குழந்தையா பிறந்ததுதான் {பாவம். குழந்தை முகத்தை பார்த்தா கொலை செய்ய தோனுமா? இப்படிபட்ட கேவளமான பொம்பளைக்கு நரக வேதனை கொடுக்கனும் அப்டியே கொஞ்சம் கொஞ்சமா உயிரோட சாகனும். அப்டி ஒரு தண்டனை கொடுக்கனும். மூதேவி நாய். ஆம்பளைக்கு ஆசைப்பட்டு அவ குடும்பமும் போய். அடுத்தவன் குடும்பமும் நாசமா போய்ட்டு போ..{

 10. கொல்லகுடாது தினம் ஒரு தெருவில் அவளை அழைத்துட்டு போகனும் மக்கள் சொற்களாளே செத்து போவாழ்

LEAVE A REPLY